RSS Feed

  • Out-of-Stock
RG-S1826G-P Ruijie UnManaged Gigabit POE Switch 24 Port, POE 370W
  • RG-S1826G-P Ruijie UnManaged Gigabit POE Switch 24 Port, POE 370W
  • RG-S1826G-P Ruijie UnManaged Gigabit POE Switch 24 Port, POE 370W

RG-S1826G-P Ruijie UnManaged Gigabit POE Switch 24 Port, POE 370W

RG-S1826G-P 

Ruijie RG-S1826G-P UnManaged Gigabit POE Switch 24 Port, 2 Port SFP จ่ายไฟ POE มาตรฐาน 802.3af/at 24 Port รวม 370W เคสเหล็ก ทนทาน ราคาประหยัด

฿0.00
ยังไม่ได้รวมภาษี
จำนวน
Out-of-Stock

ตัวแทนจำหน่าย Ruijie/Reyee อย่างเป็นทางการ

ทีมงาน Certificate Support

รายละเอียด

Ruijie RG-S1800 series datasheet
Ruijie RG-S1800 series Installation and Reference Guide

Product Specification

Overview

Ruijie RG-S1826G-P UnManaged Gigabit POE Switch 24 Port, 2 Port SFP จ่ายไฟ POE 24 Port รวม 370W เคสเหล็ก ทนทาน ราคาประหยัด

Ports

24 Port 10/100/ 1000 BASE-T, 2 GE SFP (Non- combo)

All models support half-duplex, full-duplex, auto-negotiation mode, automatic medium dependent interface (MDI) and MDI crossover (MDI-X)

Power over Ethernet Plus (PoE+)

Support
PoE Power Budget:370W

Port Buffer

4Mbits

Switching Capacity

48Gbps

Forwarding Capacity

38.70Mpps

MAC Address

8K

Power Supply

AC 100~240V 50Hz~60Hz

Power Consumption

22.8W
(w/o PoE)

Surge Protection

6KV

Fan/Fanless Models

Support fan module

Physical Dimensions (W x D x H)

440*205*44mm

Operating Temperature

0C - 50C

Storage Temperature

-40C - 70C

Operating Humidity

10% - 90% RH

Storage Humidity

5% - 95% RH

Operating Altitude

-500m to 2,000m

Safety Standards

EN60950-1

Emission Standards

EN 55032, EN 61000-3-2, EN 61000-3-3, EN 55024, EN 61000-4-2, EN 61000-4-3, EN 61000-4-4, EN 61000-4-5, EN 61000-4-6, EN 61000-4-8, EN 61000-4-11,EN300 386

ประกัน

3 ปี

 

รายละเอียดสินค้า

ข้อมูลสินค้า

ประเภท Switch
UnManaged
ความเร็ว Port Lan
1Gbps (Gigabit)
จำนวน Port Lan
24 Port
มาตรฐานจ่ายไฟ POE
802.3af/at (30W)
จำนวน Port POE
24 Port
SFP Port Gigabit
1-2 Port
ความคิดเห็น (0)
คะแนน
ยังไม่มีคำวิจารณ์ใดๆ

 

4 สินค้าอื่น ๆ ในหมวดหมู่เดียวกัน:

แบรนด์: Ruijie Networks

Ruijie RG-SF2920-8GT2MG2XS-P 8-Port GE All-Optical PoE Switch, 5G Lan Ports, POE 125W

(0)
Ruijie RG-SF2920-8GT2MG2XS, 8-Port Gigabit Switch, 10G SFP+ Port, 5G Port Lan, Surge protection 8kV, จ่ายไฟ POE 125W รองรับ VLAN, Link Aggregate, Dynamic Routing
ราคา ฿0.00
More
Out-of-Stock

แบรนด์: Ruijie Networks

Ruijie RG-EG2100-P v2 Smart Access Gateway 2 Wan Gigabit, VPN, Firewall, L7 DPI

(0)
Ruijie RG-EG2100-P v2 Smart Access Gateway 2 Wan/ 8 Lan Gigabit พร้อม POE Switch 135W, VPN 16 Tunnels, Firewall, L7 DPI รองรับ 300 Users 100,000 Sessions
ราคา ฿0.00
More
สินค้ามีในสต็อค

แบรนด์: Ruijie Networks

RG-AP630 (IODA) Ruijie Outdoor Wireless Access Point ac, 1.75Gbps กระจายสัญญาณรอบทิศทาง

(0)
RG-AP630 Ruijie RG-AP630 (IODA) Wireless Access Point Outdoor มาตรฐาน wifi ac ความเร็ว 1.75Gbps , Port Lan Gigabit, 1 SFP Combo, เสากระจายสัญญาณรอบทิศทาง กันน้ำกันฝุ่นมาตรฐาน IP67
ราคา ฿0.00
More
Out-of-Stock

แบรนด์: Ruijie Networks

SFP Module MINI-GBIC-ZX80-SM1550 Ruijie 1000BASE-SX 80Km

(0)
SFP Module MINI-GBIC-ZX80-SM1550 Ruijie 1000BASE-LX SFP 1000BASE-SX SFP 1550-nm 80-km DDM Duplex LC SMF Optical Transceiver Module รองรับ Network Switch Ruijie/Reyee ทุกรุ่น
ราคา ฿4,100.00
More
สินค้ามีในสต็อค

Follow us on Facebook