    TENDA TEF1109P-8-63W POE Switch 9 Port 100Mbps จ่ายไฟ POE 802.3af 8 Port รวม 63W, VLAN
    Tenda
    TENDA TEF1109P-8-63W POE Switch 9 Port แบบ Desktop ความเร็ว 100Mbps จ่ายไฟ POE มาตรฐาน 802.3af 8 Port รวม 63W ทำ VLAN ด้วยการเลื่อน DIB Switch
    ยังไม่ได้รวมภาษี
    จำนวน
    Out-of-Stock
    สอบถามข้อมูลสินค้าเพิ่มเติม
    LINE ID: @sysnet  โทร: 02 102 4284
    Click ต้องการใบเสนอราคา
    close
    แบบฟอร์มขอใบเสนอราคา
    สเปกสินค้า (Quick Spec)
    รายละเอียด
    TENDA TEF1109P-8-63W Datasheet
    การเลือกใช้ POE (Power Over Ethernet) แบบ Passive และ แบบมาตรฐาน 802.3af/at
    TENDA TEF1109P-8-63W Product Specification
    Overview
    TENDA TEF1109P-8-63W POE Switch ขนาด 9 Port ความเร็ว Fast Ethernet 10/100Mbps แบบ Desktop รองรับจ่ายไฟ POE มาตรฐาน 802.3af จำนวน 8 Port รวมจ่ายไฟสูงสุด 63W
    รองรับการทำ VLAN ด้วยการเลื่อน dib switch
    VLAN On: Port 1-8 จะไม่เชื่อมต่อหากัน (Isolate) แต่ทุก Port จะสามารถเชื่อมต่อกับ Port 9 ได้
    VALN Off: Port 1-9 จะเชื่อมต่อหากัน
    Standard&Protocol
    IEEE 802.3,IEEE 802.3u,IEEE 802.3x ( LAN )
    IEEE 802.3af,IEEE 802.3at ( PoE )
    MTBF
    ?50,000 hours(about 5 years)
    Indicator
    Link/Act, PoE Status, Power, 100M
    Fixed Port
    8 Port 10/100Base-TX RJ45 Ports(Data/Power)
    1 Port 10/100Base-TX RJ45 Port(Data)
    Lightning Protection
    6KV
    Wire-speed forwarding
    Support
    Switching Capacity
    1.8 Gbit/s
    MAC Address Table
    4K MAC
    PoE supply management
    Port 1 to Port 8 support standard IEEE802.3at/af power( maximum power for each port is 30W),PoE power type is end-span(1245+, 3678- line pair)
    in full configuration:<63W
    PoE Max Power Supply:58W
    Dimension
    177.5mm*104mm*26mm (W ? D ? H)
    Input Voltage
    AC:100-240V~ 50/60Hz
    DC:51V /1.25A (Power Adapter )
    Environment
    Operating Temperature: 0?~40? (32?~104?)
    Storage Temperature: -40?~70? (-40?~158?)
    Operating Humidity: 10%~90% non-condensing
    Storage Humidity: 5%~90% non-condensing