TP-Link MC111CS Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic สายแบบ SingleMode หัวต่อ SC ระยะทาง 20 Km TP-Link (ทีพี...
  • TP-Link MC111CS Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic สายแบบ SingleMode หัวต่อ SC ระยะทาง 20 Km TP-Link (ทีพี...
  • TP-Link MC111CS Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic สายแบบ SingleMode หัวต่อ SC ระยะทาง 20 Km TP-Link (ทีพี...

TP-Link MC111CS Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic สายแบบ SingleMode หัวต่อ SC ระยะทาง 20 Km

Rating 
TP-Link MC111CS Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากจากสาย UTP To Fiber Optic แบบ SingleMode หัวต่อ SC ระยะทาง 20Km ความเร็ว 100Mbps (ต้องใช้ร่วมกับ TP-Link MC112CS)
฿1,990.00
ยังไม่ได้รวมภาษี
จำนวน

เพิ่มเพื่อน

รายละเอียด

TP-Link MC111CS Datasheet
TP-Link MC111CS User Guide

TP-Link MC111CS Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากจากสาย UTP เป็นสาย Fiber Optic แบบ SingleMode หัวต่อแบบ SC ระยะทาง 20Km ความเร็วสูงสุด 100Mbps ต้องใช้ร่วมกับ TP-Link MC112CS

  • เป็นตามมาตราฐานทางไฟฟ้าที่ 802.3u 10/100base-TX, 100Base-FX
  • ทำการส่งผ่านการเชื่อมโยงที่ผิดพลาดและทำการลดการสูญเสีที่ปลายทางซึ่งมีสาหตุมาจากการเชื่อมต่อที่มีความผิดพลาดอย่างทันเวลา
  • มีการนำเอาเทคโนโลยีการมัลติเพล็กซ์แบบแบ่งความยาวคลื่น (WDM) ทำให้ทั้งการส่งและการรับข้อมูลอยู่ในสายใยแก้วเพียงเส้นเดียว

MEDIA CONVERTER & MODULE

Standards and Protocols

IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x

Basic Function

Adopts WDM technology
Half/Full-Duplex transfer mode for FX port
Full Duplex Flow Control (IEEE 802.3x)
Half Duplex Flow Control (Backpressure)
Link Fault Passthrough and Far End Fault minimize the loss caused by link failure timely
Extends fiber distance up to 20km

Ports

1 100M SC/UPC port
1 100M RJ45 port (Auto MDI/MDIX)

Wave Length

1550nm Tx/1310nm Rx

WDM TX

1550nm

WDM RX

1310nm

Network Media 10BASE-T

UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
EIA/TIA-568 100? STP (maximum 100m)

Network Media 100BASE-T

UTP category 5, 5e cable (maximum 100m)
EIA/TIA-568 100? STP (maximum 100m)

Network Media 100BASE-FX

Single-mode Fiber

LED Indicators

PWR, FDX/Col, Link/Act, SPD

Dimensions (W*D*H)

3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)

Power Supply

External Power Adapter

Max Power Consumption

2.49W

Safety & Emission

FCC, CE, RoHS

Environment

Operating Temperature: 0?~40? (32?~104?)
Storage Temperature: -40?~70? (-40?~158?)
Operating Humidity: 10%~90% non-condensing
Storage Humidity: 5%~90% non-condensing

สินค้ารับประกัน Life Time

รายละเอียดสินค้า
1 รายการ
Reviews

Write your review

TP-Link MC111CS Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic สายแบบ SingleMode หัวต่อ SC ระยะทาง 20 Km

TP-Link MC111CS Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic สายแบบ SingleMode หัวต่อ SC ระยะทาง 20 Km

TP-Link MC111CS Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากจากสาย UTP To Fiber Optic แบบ SingleMode หัวต่อ SC ระยะทาง 20Km ความเร็ว 100Mbps (ต้องใช้ร่วมกับ TP-Link MC112CS)
Write your review
You might also like

ยี่ห้อ: TP-Link

TP-Link MC112CS Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic สายแบบ SingleMode หัวต่อ SC ระยะทาง 20 Km

Review(s): 0

TP-Link MC112CS Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากจากสาย UTP To Fiber Optic แบบ SingleMode หัวต่อแบบ SC ระยะทาง 20Km ความเร็ว 100Mbps (ต้องใช้ร่วมกับ TP-Link MC111CS)

ราคา ฿1,990.00
More
มีสินค้า

Follow us on Facebook