TP-Link TP-Link MC110CS Single-Mode Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic สาย Single Mode หัวต่อ SC
    • TP-Link TP-Link MC110CS Single-Mode Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic สาย Single Mode หัวต่อ SC

    TP-Link MC110CS Single-Mode Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic สาย Single Mode หัวต่อ SC

    TP-Link
    Rating 

    TP-Link MC110CS Single-Mode Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากจากสาย UTP เป็นสาย Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ SC ความเร็ว 100Mbps

    ฿1,990.00
    ยังไม่ได้รวมภาษี
    จำนวน

    รายละเอียด

    TP-Link MC100CM Datasheet
    TP-Link MC100CM User Guide

    TP-Link MC110CS Single-Mode Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากจากสาย UTP เป็นสาย Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ SC ความเร็ว 100Mbps

    • เป็นตามมาตราฐานทางไฟฟ้าที่ 802.3u 10/100base-TX, 100Base-FX
    • ทำการส่งผ่านการเชื่อมโยงที่ผิดพลาดและทำการลดการสูญเสีที่ปลายทางซึ่งมีสาหตุมาจากการเชื่อมต่อที่มีความผิดพลาดอย่างทันเวลา
    • มีการนำเอาเทคโนโลยีการมัลติเพล็กซ์แบบแบ่งความยาวคลื่น (WDM) ทำให้ทั้งการส่งและการรับข้อมูลอยู่ในสายใยแก้วเพียงเส้นเดียว

    MEDIA CONVERTER & MODULE

    Standards and Protocols

    IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x

    Basic Function

    Half/Full-Duplex transfer mode for FX port
    Full Duplex Flow Control (IEEE 802.3x)
    Half Duplex Flow Control (Backpressure)
    Extends fiber distance up to 20km
    Link Fault Passthrough and Far End Fault minimize the loss caused by link failure timely

    Ports

    1 100M SC/UPC port
    1 100M RJ45 port (Auto MDI/MDIX)

    Wave Length

    1310nm

    Network Media 10BASE-T

    UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
    EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)

    Network Media 100BASE-T

    UTP category 5, 5e cable (maximum 100m)
    EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)

    Network Media 100BASE-FX

    Single-mode Fiber

    LED Indicators

    PWR, FDX/Col, Link/Act, SPD

    Dimensions (W*D*H)

    3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)

    Power Supply

    External power supply

    Max Power Consumption

    1.52W

    Safety & Emission

    FCC, CE, RoHS

    Environment

    Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉~104℉)
    Storage Temperature: -40℃~70℃ (-40℉~158℉)
    Operating Humidity: 10%~90% non-condensing
    Storage Humidity: 5%~90% non-condensing

    สินค้ารับประกัน 1 ปี

    รายละเอียดสินค้า
    2 รายการ
    Reviews

    Write your review

    TP-Link MC110CS Single-Mode Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic สาย Single Mode หัวต่อ SC

    TP-Link MC110CS Single-Mode Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic สาย Single Mode หัวต่อ SC

    TP-Link MC110CS Single-Mode Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากจากสาย UTP เป็นสาย Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ SC ความเร็ว 100Mbps

    Write your review

    Follow us on Facebook