RSS Feed

  • Out-of-Stock
TP-LINK TL-SF1024 Unmanaged Rackmount Switch ขนาด 24 port ความเร็ว 10/100Mbps
  • TP-LINK TL-SF1024 Unmanaged Rackmount Switch ขนาด 24 port ความเร็ว 10/100Mbps

TP-LINK TL-SF1024 Unmanaged Rackmount Switch ขนาด 24 port ความเร็ว 10/100Mbps

TP-Link TL-SF1024 Unmanaged Rackmount Switch 24 Port ความเร็ว 10/100 Mbps แบบ RJ-45 ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับระบบเครือข่ายภายในสำนักงานขนาดกลางถึงขนาดใหญ่ สามารถติดตั้งในตู้ Rack ได้

฿1,590.00
ยังไม่ได้รวมภาษี
จำนวน
Out-of-Stock

รายละเอียด

TP-Link TL-SF1024

Specification / User Guide

Product Specification

Overview

TP-Link TL-SF1024 Unmanaged Rackmount Switch 24 Port ความเร็ว 10/100 Mbps แบบ RJ-45 ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับระบบเครือข่ายภายในสำนักงานขนาดกลางถึงขนาดใหญ่ สามารถติดตั้งในตู้ Rack ได้

 

ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับระบบเครือข่ายภายในสำนักงานขนาดกลางถึงขนาดใหญ่

 

สามารถเชื่อมต่อกับ ADSL Modem / Router เพื่อแชร์การใช้งาน Internet ผ่านเครือข่ายแบบสาย (LAN)

 

สามารถติดตั้งในตู้ Rack ขนาด 19" 1U ได้

LAN Port

24 Port 10/100 Mbps แบบ RJ-45 (Auto MDI/MDI-X, Half/Full Duplex Mode)

Capacity

4.8Gbps

Mac Address

8K

Switching Method

Store-and-Forward

Dimension

440 (W) * 180 (D) * 44 (H) mm

Weight

-

Power

100-240VAC, 50/60Hz

Warranty

Lifetime

 

รายละเอียดสินค้า
0

ข้อมูลสินค้า

ประเภท Switch
UnManaged
ความเร็ว Port Lan
100Mbps
จำนวน Port Lan
24 Port
ความคิดเห็น (0)
คะแนน
ยังไม่มีคำวิจารณ์ใดๆ

 

4 สินค้าอื่น ๆ ในหมวดหมู่เดียวกัน:

แบรนด์: TP-Link

TP-LINK T2600G-28MPS (TL-SG3424P) 24-Port Gigabit L2 Managed PoE+ Switch,4 SFP, POE 24 Port 384W

(0)
TP-LINK T2600G-28MPS (TL-SG3424P) JetStream 24-Port Gigabit L2 Managed PoE+ Switch, 4 SFP Slots , POE 24 Port 384W, VLAN, DHCP Snooping, รองรับ Omada Controller
ราคา ฿14,590.00
More
Out-of-Stock

แบรนด์: TP-Link

TP-Link MC200CM Gigabit Multi-Mode Media Converter แปลงสัญญาณ UTP เป็น Fiber แบบ MultiMode หัวต่อ SC ระยะ 500m

(0)
TP-Link MC200CM Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากจากสาย UTP เป็นสาย Fiber Optic สายแบบ MultiMode หัวต่อแบบ SC ระยะทาง 500เมตร ความเร็ว Gigabit
ราคา ฿1,190.00
More
Out-of-Stock

แบรนด์: TP-Link

TP-Link Archer D9 AC1900 ADSL Modem Wireless Router แบบ Dual-band 2.4/5GHz มาตรฐาน AC ความเร็วสูงสุด 1300Mbps Port Gigabit

(0)
TP-Link Archer D9 AC1900 ADSL2+ Modem Wireless Router แบบ 2 ย่านความถี่ 2.4/5GHz มาตรฐาน AC ความเร็วสูงสุด 1300Mbps Port Gigabit เสา 3.5dBi 3 ต้น
ราคา ฿6,390.00
More
Out-of-Stock

แบรนด์: TP-Link

TP-LINK Deco M9 (Pack-2) AC2200 Whole Home Mesh Wi-Fi System, 2 Port Gigabit

(0)
TP-LINK Deco M9 (Pack-2) Tri-Band AC2200 Whole Home Mesh Wi-Fi System MU-MIMO, ทำระบบ Mesh Wireless เพื่อกระจายสัญญาณ WIFI ได้ครอบคลุมพื้นที่ 2 Port Lan Gigabit
ราคา ฿7,990.00
More
สินค้ามีในสต็อค

Follow us on Facebook